Pune Crime

Pune Police Commissioner Rashmi Shukla Appeals Citizens

पुणे शहरातील नागरीकांना पोलीस आयुक्त श्रीमती रश्मी शुक्ला यांचे आवाहन ॥।
नागरीकांच्या तक्रारींची दखल जर पोलीस स्टेशन ने येथे न घेतल्यास , त्यांनी त्यांच्या विभागातील सह्हायक पोलीस आयुक्त कार्यालयात जाउन तक्रार नोंदवयाची आहे, जर सहायक पोलीस आयुक्त कार्यालयात दखल न घेतल्यास नागरीकांनी त्यांच्या परिमंडळातील उपायुक्त कार्यालयात जाणे जरुरी आहे, जर उपायुक्त कार्यालयाने दखल न घेतल्यास मग नागरीकांनी विभागातील उत्तर कींवा दक्षिण विभागातील अतीरिक्त आयुक्त यांना भेटावयाचे आहे, तेथे पण दखल न घेतल्यास , सह पोलीस आयुक्तांना पोलीस आयुक्त कार्यालयात भेटावयाचे आहे, असे आवाहन पोलीस आयुक्त श्रीमती रश्मी शुक्ला यांनी केले आहे,
देवेंद्र जैन
मुख्य वार्ताहर
यु एन आय व्रुत्त संस्था

Share This
Click to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Most Popular

To Top